Class 9B Phan Thiết VN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum của lớp 9B Trường Trung Học Cơ Sở Phan Thiết.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Đy chơi Đường phố(Pỏm Chấp+Trang cận+Thuý Tẹo+D.Hương+Quỳnh Hấp)

Go down 
Tác giảThông điệp
babycute

babycute

Đy chơi Đường phố(Pỏm Chấp+Trang cận+Thuý Tẹo+D.Hương+Quỳnh Hấp) Empty
Bài gửiTiêu đề: Đy chơi Đường phố(Pỏm Chấp+Trang cận+Thuý Tẹo+D.Hương+Quỳnh Hấp)   Đy chơi Đường phố(Pỏm Chấp+Trang cận+Thuý Tẹo+D.Hương+Quỳnh Hấp) I_icon_minitimeSat Sep 18, 2010 10:04 am

HUm nay ngày 18_9_2010
Sáng nay ở lớp pọn nó zủ mình tối đy chơi mình đag đắn đo thì Quỳnh Hấp chốt hạ 1 câu :''Có mỗi ngày thứ 7 muk ,hox suốt oy,,,,''
thía là minh liều gật đầu cái zụp
Túi nay ,D.Hương+Thuý Tẹo za wán gọi mình ,vừa đến nơi là d.hương lôn za 1 lô 1lốc những điều cằn nhằn muk nó nói díu cả lưỡi lại đến jờ khi đag ngồi vít thì mình vẫn hok thể hỉu đc cái ngôn ngữ trời đánh đếy)
Hok đủ xe thía là mình vs Thuý tẹo đành đy lấy thêm xe,lúc đy chỉ có D.hương vs thuý tẹo ai ngờ lúc về thấy cả Pỏm chấp+quỳnh hấp.
Trang phục:D.hương mặc 1 cái áo đỏ+quần đùi(mình mặc cũg tương tự như zầy),Thuý tẹo mặc wần đen +áo trắng(đúng là dở hơi),quỳnh vs Pỏm chấp hok có gì đặc biệt cả.
Đồ nghề:mình có 1 cái mặt nạ ánh kim,pỏm thì đeo nơ đỏ(khi nó lôi nơ za cả nhóm cười vật vã bảo nó jống lợn tân hà_nó tự ái 1 phút),quỳnh cũg đeo mặt nạ (may hok jống mình_thoát khỏi cảnh đụng hàng),tẹo đeo cái sừng trâu(muk mình nghi đêý là hàng nhập lậu vì nó cứ nhấp nháy liên tục),D.Hương thỉ tạm thời chưa sắm sửa What a Face đc j.
Tất cả đã sẵn sằng chúng tui cũg sẵn sàng chúng ta cùg đy chơi nào :P
(mai up típ ná. đy ngủ đêu)

Đy chơi Đường phố(Pỏm Chấp+Trang cận+Thuý Tẹo+D.Hương+Quỳnh Hấp)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Pic hôm ăn cơm nhà Trang đít to
» Viso - Trắng tinh Khôi
» [GAMESHOW] Mỗi tuần 1 nhân vật (so funny)